logo

Thông báo

Icon
Error

Đăng nhập



Quên mật khẩu Bạn chưa có tài khoản? >> Đăng ký ngay
Share
Tùy chọn
Xem bài viết cuối Go to first unread
Offline phamquynhtrang283@gmail.com  
#1 Đã gửi : 14/05/2019 lúc 12:02:11(UTC)
phamquynhtrang283@gmail.com

Danh hiệu: Thành viên mới

Nhóm: Registered
Gia nhập: 06-05-2019(UTC)
Bài viết: 3

Nếu phó giám đốc đi kí hợp đồng mà vượt quá thẩm quyền của thì thẩm quyền vượt quá đó xử lí nhứ thế nào.
Tình huống cụ thể là ông đó chỉ đc phép kí hợp đồng 100tr mà thực hiẹn giao dịch trị giá 150tr thì 50tr đó xử lí như thế nào
Cảm ơn các anh chị và các bạn ạ

Sửa bởi người viết 15/05/2019 lúc 07:35:38(UTC)  | Lý do: Chưa rõ

Offline duythinh3110@gmail.com  
#2 Đã gửi : 15/05/2019 lúc 02:23:30(UTC)
duythinh3110@gmail.com

Danh hiệu: Gạo cội

Nhóm: Registered
Gia nhập: 15-06-2017(UTC)
Bài viết: 960

Cảm ơn: 464 lần
Được cảm ơn: 439 lần trong 264 bài viết

Bạn tham khảo quy định tại Điều 143 Bộ luật Dân sự 2015 nhé


1228
Ai đang xem chủ đề này?
Di chuyển  
Bạn không thể tạo chủ đề mới trong diễn đàn này.
Bạn không thể trả lời chủ đề trong diễn đàn này.
Bạn không thể xóa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể sửa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể tạo bình chọn trong diễn đàn này.
Bạn không thể bỏ phiếu bình chọn trong diễn đàn này.